สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ร่วมกับ สำนักงานเศรษฐกิจอุตสาหกรรม กระทรวงอุตสาหกรรม ขอเชิญผู้ประกอบการ SMEs ผู้ประกอบการอุตสาหกรรมไทย เข้าร่วมงานสัมมนา “ระบบการผลิตอัตโนมัติ ทางรอดของอุตสาหกรรมไทย” ในวันพฤหัสบดีที่ 11 มิถุนายน 2558 ณ โรงแรมเซ็นจูรี่ พาร์ค เวลา 08.30 – 15.30 น.
ผู้สนใจเข้าร่วมโครงการสัมมนาและโครงการนำร่องการพัฒนาระบบการผลิตแบบอัตโนมัติ สามารถศึกษารายละเอียดโครงการ กำหนดการ และกรอกแบบตอบรับเข้าร่วมสัมมนาและใบสมัครเข้าร่วมโครงการได้ที่เอกสารแนบ
Categories: News