วันศุกร์ที่ 30 ตุลาคม 2558 คณะนักศึกษาหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์นานาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เข้าเยี่ยมชมศึกษาดูงานด้านการวิจัยเกี่ยวกับหุ่นยนต์ในประเทศไทย ณ สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม โดยมี ดร.สุริยา นัฏสุภัคพงษ์ ให้การต้อนรับ บรรยายและนำเยี่ยมชมสถาบัน
หลักสูตรวิศวกรรมนานาชาติ จุฬาฯ เยี่ยมชมฟีโบ้
Categories: News