ฟีโบ้ ขอเชิญอาจารย์ นักวิจัย นักศึกษาและบุคลากร เข้าร่วมฟังการบรรยายพิเศษ The FIBO Talk Series # 1 หัวข้อ “Disassembly Automation with Cognitive Ability” โดย ดร.สุภชัย วงศ์บุณย์ยง และหัวข้อ “A Machine Learning Approach to Understand the Brain” โดย ดร.วราสิณี ฉายแสงมงคล
ในวันอังคารที่ 27 ตุลาคม 2558 เวลา 12.00-13.00 น. (รับประทานอาหารพร้อมฟังการบรรยาย) ณ ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารฟีโบ้ (บรรยายภาษาอังกฤษ) ผู้สนใจสำรองที่นั่งได้ที่ http://goo.gl/forms/qDRXL9eQSc