The 1st Robotics Engineers Forum in Bangkok
วันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม 2560 เวลา 09.00 – 18.30 น.
ณ ห้องโลตัส สวีท 1-4 ชั้น 22 เซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ เซ็นทรัลเวิลด์
Message from Organizer:
สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (FIBO) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ร่วมกับ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยโทโฮคุ ประเทศญี่ปุ่น มีความยินดีขอเรียนเชิญท่าน เข้าร่วมการสัมมนา The 1st Robotics Engineers Forum in Bangkok เพื่อแลกเปลี่ยนมุมมองด้านวิทยาการและเทคโนโลยีหุ่นยนต์ระดับนานาชาติ
What will be in the forum?
* ร่วมฟังปาฐกถาและการบรรยายพิเศษโดยผู้ทรงคุณวุฒิจากองค์กรชั้นนำของประเทศญี่ปุ่นและประเทศไทย
* โอกาสในการแลกเปลี่ยนมุมมอง ความรู้และประสบการณ์ทางด้านนวัตกรรม วิทยาการและเทคโนโลยีหุ่นยนต์ร่วมกันระหว่างเครือข่ายผู้ผลิต ผู้ใช้และผู้เชี่ยวชาญ ในช่วงการรับประทานอาหารกลางวันและงานเลี้ยงหลังการประชุม
Who can attend?
* ผู้บริหาร ตัวแทน หรือวิศวกร ในบริษัท (1) ผู้ใช้ หรือมีความสนใจที่จะใช้หุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ หรือ (2) System Integrator
* บริษัทที่สนใจสามารถลงทะเบียนเข้าร่วมงานโดยไม่มีค่าใช้จ่าย ภายในวันที่ 18 กรกฎาคม 2560
ขั้นตอนการลงทะเบียนเข้าร่วมงาน:
1.กรอกข้อมูลผู้เข้าร่วมการสัมมนา (Forum) จำนวนไม่เกิน 3 ท่าน และผู้ร่วมงานเลี้ยง (Networking Cocktail Party) 1 ท่านต่อบริษัท ที่ลิ้งก์ลงทะเบียน https://goo.gl/qDjeRp เป็นภาษาอังกฤษ (จำกัดจำนวนที่นั่ง ลงทะเบียนก่อนมีสิทธิ์ก่อน)
2.พิมพ์แบบฟอร์ม Reply Sheet ดาวน์โหลดแบบฟอร์ม และกรอกข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษ พร้อมแนบนามบัตรของบริษัทตามรายชื่อที่แจ้งไว้ และนำมาแสดงที่โต๊ะลงทะเบียนก่อนเข้างาน
ดาวน์โหลดเอกสารอื่น
หนังสือเชิญ ดาวน์โหลด
ตารางเวลาสัมมนา ดาวน์โหลด