วันที่จัดกิจกรรม : 4 กุมภาพันธ์ 2560
สถานที่จัดกิจกรรม : ห้องประชุมชลี สินธุโสภณ
ผู้จัดกิจกรรม : มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
ในวาระครบรอบ 57 ปีแห่งการสถาปนามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมกล้าธนบุรี จัดพิธีมอบโล่เกียรติคุณแก่ผู้มีอุปการคุณต่อมหาวิทยาลัย โดย รศ.ดร.ศักรินทร์ ภูมิรัตน อธิการบดี เมื่อวันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2560 ณ ห้องประชุมชลี สินธุโสภณ ในการนี้ ผศ.ดร. วรพจน์ อังกสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (ฟีโบ้) ร่วมให้การต้อนรับผู้มีอุปการคุณต่อสถาบัน
ฟีโบ้และมหาวิทยาลัยขอแสดงความขอบคุณท่านผู้มีอุปการคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนและส่งเสริมกิจการของฟีโบ้และมหาวิทยาลัยด้วยดีเสมอมา