วันที่จัดกิจกรรม : 11 มกราคม 2560
สถานที่จัดกิจกรรม : สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม มจธ.
ผู้บริหารเครือเจริญโภคภัณฑ์ น.สพ.สมชาย เลาห์วีระพานิช ผู้ช่วยบริหารด้านระบบงานและนวัตกรรม สำนักรองประธานกรรมการ และคุณนุชรินทร์ กิจอำนาจสุข ที่ปรึกษาอาวุโส สำนักพัฒนาความยั่งยืนองค์กร เข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานของฟีโบ้ โดยมี คุณวุฒิชัย วิศาลคุณา คุณสาธิต วณิชชัยกิจ วิศวกรอาวุโส นำเยี่ยมชม