นักศึกษาสาขาวิศวกรรมหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ชั้นปีที่ 1 สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (ฟีโบ้) ร่วมกิจกรรม Freshy Game 2015 ในวันจันทร์ที่ 19 ตุลาคม 2558 โดย ฟีโบ้ ร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬาและการประกวดกองเชียร์ ในนามสีเทา ร่วมกับนักศึกษา MTE, SIT, CMM และ MTH ในการนี้นักศึกษาของฟีโบ้ นางสาวจิดาภา หาญอธิปเตยยะ และนายธนากร ม่อมวิทย์ นักกีฬาเปตอง ได้รับรางวัลที่ 2 จากการแข่งขันด้วย
นักศึกษาฟีโบ้ ร่วมกิจกรรม Freshy Game 2015
Categories: ข่าวและกิจกรรม