ผู้ดำเนินการ :
- นายธีระ แย้มกลิ่น
- นายประเสริญศักดิ์ เดชอุดม
ดำเนินการให้กับ :
- ศูนย์อำนวยการสร้างอาวุธ ศูนย์การอุตสาหกรรมป้องกันประเทศและพลังงานทหาร
ด้วยความพร้อมและศักยภาพของฟีโบ้ ทำให้ศูนย์อำนวยการสร้างอาวุธ ศูนย์การอุตสาหกรรมป้องกันประเทศและพลังงานทหาร ตกลงร่วมมือกับฟีโบ้ ออกแบบระบบควบคุมทางทิศและทางสูงด้วยระบบไฟฟ้าของปืนใหญ่เบากระสุนวิถีโค้งขนาด 105 มม. แบบขับเคลื่อนด้วยตนเอง การร่วมมือกันพัฒนาครั้งนี้นอกจากจะเพิ่มความแม่นยำ ความรวดเร็วในการยิงของปืนใหญ่แล้ว ยังจะช่วยให้มีความผิดพลาดในการยิงน้อยลงซึ่งจะเพิ่มความปลอดภัยให้กับเหล่าทหารมากขึ้นด้วย