เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 20 สิงหาคม 2558 สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (ฟีโบ้) จัดให้มีกิจกรรมไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2558 ซึ่งเป็นกิจกรรมที่จัดขึ้นเพื่อแสดงถึงความเคารพและระลึกถึงพระคุณของครูอาจารย์ผู้ประสิทธิ์วิชาความรู้ให้ ในการนี้มีนักศึกษาระดับปริญญาตรี โท และเอก ของสถาบันฯ ร่วมกิจกรรม 127 คน
Categories: กิจกรรมฝ่ายการศึกษา,ข่าวและกิจกรรม