วันที่จัดกิจกรรม : 2 พฤศจิกายน 2559
สถานที่จัดกิจกรรม : สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (ฟีโบ้) มจธ.
ผู้แทนจาก True LAB เข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานของสถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม (ฟีโบ้) มจธ. ในโอกาสเข้าร่วมประชุมหารือความร่วมมือร่วมกับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ในการนี้ รศ.ดร.สยาม เจริญเสียง ผู้อำนวยการฟีโบ้ พร้อมด้วยคณาจารย์ ให้การต้อนรับ นำเยี่ยมชม พร้อมทั้งหารือประเด็นโจทย์วิจัยด้านหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติด้วย