วันศุกร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2558 คณะผู้บริหารและบุคลากร บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) เข้าร่วมประชุมหารือเกี่ยวกับนวัตกรรมหุ่นยนต์ สำหรับร้าน เซเว่น อีเลฟเว่น ณ สถาบันวิทยาการหุ่นยนต์ภาคสนาม โดยมี รศ.ดร.ชิต เหล่าวัฒนา ให้การต้อนรับ และคุณเอกลักษณ์ ศุภมณี นำเสนอข้อมูลเกี่ยวกับนวัตกรรมหุ่นยนต์ต้อนรับที่พัฒนาโดยสถาบัน
ผู้บริหาร CPALL หารือนวัตกรรมหุ่นยนต์ต้อนรับร่วมกับฟีโบ้
Categories: ข่าวและกิจกรรม